Kích thủy lực rỗng tâm 1 chiều CMF20N100
Kích thủy lực rỗng tâm 1 chiều Europresspack
- Model: CMF20N100
- Tải trọng làm việc: 20 tấn
- Hành trình nâng: 100mm
- Chiều cao ban đầu: 221mm
- Khối lượng: 10.7kg
- Sản xuất: Europresspack - Italy
CO/CQ được cung cấp đầy đủ
Bảo hành 12 tháng.
Giá: 0932182327
Mã sản phẩm: CMF20N100
Model: CMF20N100
  • Kích thủy lực Europress CMF20N100 , con đội thủy lực Europress CMF20N100 , Europress hydraulic jack CMF20N100 là loại kích thủy lực, con đội thuỷ lực rỗng tâm, 1 chiều, vỏ thép, có sức nâng max: 20 tấn, hành trình max: 100 mm, lỗ rỗng xuyên tâm: 28 mm, chuyên dùng nâng hạ trong công nghiệp.
  • Áp hoạt động < 700 bar (70 MPa), với coupler tiêu chuẩn 3/8"-NPT cho phép đấu nối nhanh với bơm thủy lực, thông qua ống dây, phụ kiện thủy lực.