Kích thủy lực lùn CMP50N50
Kích thủy lực lùn CMP50N50
Kích thủy lực Europresspack CMP50N50
- Model: CMP50N50
- Tải trọng làm việc: 50 tấn
- Hành trình nâng: 50mm
- Chiều cao ban đầu: 122mm
- Khối lượng: 9.1kg
- Sản xuất: Europresspack - Italy
CO/CQ được cung cấp đầy đủ
Bảo hành 12 tháng.
Giá: 0932182327
Mã sản phẩm: CMP50N50
Model: CMP50N50
  • Kích thủy lực Europress CMP50N50 , con đội thủy lực Europress CMP50N50 , Europress hydraulic jack CMP50N50  là loại kích thủy lực, con đội thủy lực 1 chiều, dạng ngắn, thân vỏ thép, có sức nâng max: 50 tấn, hành trình max: 50 mm, chuyên dùng trong nâng hạ công nghiệp, đặc biệt dùng để căn chỉnh tải trọng, chiều cao nâng.
  • Áp hoạt động < 700 bar ( 70 MPa), với Coupler kết nối size tiêu chuẩn: 3/8"-NPT cho phép đấu nối nhanh với bơm thủy lực thông qua ống dây thủy lực, valve, đầu chia, áp kế...thủy lực.