Kích thủy lực đĩa lùn CMC75N15
Kích thủy lực đĩa lùn CMC75N15
Kích đĩa lùn 1 chiều
- Model: CMC75N15
- Tải trọng làm việc: 75 tấn
- Hành trình nâng: 15mm
- Chiều cao ban đầu: 80mm
- Khối lượng: 12kg
- Sản xuất: Europresspack - Italy
CO/CQ được cung cấp đầy đủ
Bảo hành 12 tháng.
Giá: 0932182327
Mã sản phẩm: CMC75N15
Model: CMC75N15
Kích thủy lực với tải trọng nâng thấp nhất là 2 tấn lớn nhất có thể lên tới 1.100 tấn/1 kích.
Kích thủy lực hoạt động nhờ hệ thống cung cấp dầu bởi Bơm tay thủy lực hoặc bơm điện thủy lực.
+ Thông thường ở Việt Nam thường dùng bơm thủy lực tao ra áp suất 700 bar-1.000 bar tuy nhiên tùy thuộc vào yêu cầu của thiết bị có thể lên tới 3.000 bar.
* EUROPRESS/ITALY
* EUROPRESS/ITALY